Na'urar HYSPC sau uku na rashin daidaituwa na na'urar daidaitawa ta atomatik

Takaitaccen Bayani:

1. Na'urar tana tace sama da kashi 90% na jerin sifiri na yanzu kuma tana sarrafa rashin daidaituwa na matakai uku tsakanin 10% na ƙimar da aka ƙaddara

2. Rashin ƙarancin zafi (≤3% ikon da aka ƙaddara), inganci ≥ 97%

3. Anfi amfani dashi a cikin hanyoyin sadarwar rarraba wutar lantarki mai ƙarancin ƙarfi tare da rashin daidaiton lokaci guda uku


Bayanin samfur

Alamar samfur

Bayani

Rashin daidaituwa na matakai uku ya zama ruwan dare a cikin hanyoyin sadarwar rarraba wutar lantarki. Dangane da kasancewar ɗimbin ɗimbin alfarma guda ɗaya a cikin cibiyoyin sadarwa na birni da karkara, rashin daidaituwa na yanzu tsakanin matakai uku yana da mahimmanci.

Rashin daidaituwa na yanzu a cikin tashar wutar lantarki zai haɓaka asarar layin da mai canza wutar lantarki, rage fitowar mai jujjuyawar, yana shafar amincin aikin mai jujjuyawar, kuma yana haifar da raguwar sifili, wanda ke haifar da rashin daidaiton wutar lantarki na matakai uku, da rage ingancin tushen wutan lantarki. Dangane da yanayin da ke sama, kamfaninmu ya haɓaka na'urar sarrafa madaidaiciyar madaidaiciya sau uku don manufar inganta ƙimar wutar lantarki da fahimtar kiyaye kuzari da rage gurɓewar iska.

Na'urar tana tace sama da kashi 90% na halin yanzu na sifiri kuma tana sarrafa rashin daidaiton abubuwa uku a cikin 10% na ƙimar da aka ƙaddara.

Samfuri da Ma'ana

HY SPC - - /
1 2 3 4 5 6 7
A'a. Suna Ma'ana
1 Lambar kasuwanci HY
2 Nau'in samfur tsari guda uku rashin daidaituwa
3 Ƙarfi 35kvar 、 70kvar 、 100kvar
4 Matsayin ƙarfin lantarki 400V
5 Nau'in Waya 4L: 3P4W 3L: 3P3W
6 Nau'in hawa waje
7 Yanayin buɗe ƙofa Babu alama: tsoho shine buɗe ƙofar gaba, shigar da bango; Buɗe ƙofar gefe, toshe-in uku-lokaci hudu shigarwa waya dole ne a kayyade
* Lura: Sigogi da girman tsarin HYSPC da HYSVG module akan shafi na 25 iri ɗaya ne

Siffofin fasaha

Yanayin aiki da yanayin shigarwa na al'ada
Zazzabi na yanayi -10 ℃ ~ +40 ℃
Dangi zafi 5 % ~ 95 , , babu sandaro
Tsayin ≤ 1500m , 1500 ~ 3000m (derating 1% a 100m) bisa ga GB / T3859.2
Yanayin muhalli babu gas da tururi mai cutarwa, babu ƙura ko ƙura mai fashewa, babu rawar jiki ta inji
Shigarwa na waje Ya kamata a keɓe aƙalla sarari 15cm don saman da ƙananan tashoshin isar da injin, kuma aƙalla 60cm

yakamata a tanadi sarari don gaba da baya na majalisar don kiyayewa cikin sauƙi.

Dangi zafi Dangi mai ɗanɗano: Lokacin da zazzabi ya kasance + 25 ℃, ƙarancin dangin zai iya kaiwa 100% a cikin kankanin lokaci
Sigogi na tsarin  
An ƙaddara shigarwar ƙarfin lantarki 380V (-20% ~ +20%)
Yawan mita 50Hz (45Hz ~ 55Hz)
Tsarin wutar lantarki 3P3W/3P4W (400V)
Gidan wuta na yanzu 100/5 ~ 5,000/5
Tsarin topology mataki uku
Inganci gabaɗaya ≥ 97%
Daidaitacce CQC1311-2017 、 DL/T1216-2013 、 JB/T11067-2011
Ayyuka
Ikon biyan diyya na mataki uku Rashin daidaituwa < 3%
Target ikon factor 1, Lokacin amsawa ms 10ms
Reactive ikon ramuwa kudi > 99%
Aikin kariya Kariyar wuce-karfin wuta, kariyar wutar lantarki, kariya ta gajere, kari kan kari, yanzu

kariyar zafin jiki, kariya ta kariya protection kariya ta walƙiya

Ayyukan rarraba wutar lantarki Tare da aikin kariyar walƙiya na matakin C
Ikon sa ido na sadarwa
Nuna abun ciki Bayanin aiki na ainihin-lokaci kamar ƙarfin lantarki, halin yanzu, ƙarfin wutar lantarki, da zafin zafin aiki
Sadarwar sadarwa Daidaitaccen ƙirar RS485, wifi na zaɓi ko GPRS, (yanayin sadarwa ɗaya kawai za a iya zaɓa don na'urar ɗaya)
Yarjejeniyar sadarwa Yarjejeniyar Modbus
Kayan aikin injiniya
Nau'in hawa F ko H pole, karkata shigarwa <5 ℃
Babban darajar IP Babban darajar IP
Girma da tsari iya aiki

(kawu)

kofar gida ta bude kofar gefe ta bude nauyi

(kg)

rami

girma

Girma

(W × H × D)

hawa

girma (W × D)

Girma

(W × H × D)

hawa

girma (W × D)

 企业微信截图_20210721094007 35 760 × 1150 × 470 624 × 250 780 × 1110 × 620 644 × 350 50 4-Φ13
70 760 × 1150 × 470 624 × 250 780 × 1110 × 620 644 × 350 75 4-Φ13
100 760 × 1150 × 470 624 × 250 780 × 1110 × 620 644 × 350 95 4-Φ13

 

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana