HYAPF matattarar wutar lantarki mai aiki / HYSVG a tsaye majalisar janareto

Takaitaccen Bayani:

1. Bayyanar masana'antu na majalisar, ƙirar tsarin ɗan adam

2. Za'a iya haɗa kayayyaki daban -daban kyauta

3. Za a iya shigar da kayayyaki har guda 6

4. Kariya da yawa na iya tabbatar da aminci da tsayayyen aiki na module

5. Matsayin kariya: IP30


Bayanin samfur

Alamar samfur

Bayani

HYAPF / HYSVG yana gano nauyin kaya a cikin ainihin lokaci ta hanyar mai canzawa na waje na yanzu (CT), yana ƙididdige ɓangaren jituwa / mai kunnawa na nauyin nauyin ta hanyar DSP na ciki, kuma yana aikawa zuwa IGBT na ciki ta hanyar siginar PWM, sannan samar da halin yanzu tare da amplitude iri ɗaya amma sabanin kusurwoyin lokaci zuwa ga daidaituwa / ikon amsawa don cimma aikin tacewa / diyya.

Compensation Biyan Harmonic: APF na iya tace sau 2 ~ 50 sauƙaƙe jituwa a lokaci guda

Compensation Biyan diyya mai ƙarfi: Ƙarfi & Inuctive (-1 ~ 1) diyya mara ƙarfi

Response Saurin amsawa

Life Rayuwar ƙira ta fi awanni 100,000 (fiye da shekaru goma)

Samfuri da Ma'ana

HY

1

2

 

3

 

4

 

5

6

A'a.

Suna

Ma'ana

1

Lambar kasuwanci

HY

2

Nau'in samfur

APF: matattara mai aiki mai ƙarfi SVG: janareta mai canzawa

3

Matsayin ƙarfin lantarki

400V

4

Ƙarfi

300A (200kvar)

5

Nau'in Waya

4L: 3P4W 3L: 3P3W

6

Nau'in hawa

Babu alama: nau'in aljihun tebur 、 A: nau'in kabad 、 B: Nau'in bango options Zaɓuɓɓuka uku)

Siffofin fasaha

Yanayin aiki da yanayin shigarwa na al'ada
Zazzabi na yanayi -10 ℃ ~ +40 ℃
Dangi zafi 5 % ~ 95 , , babu sandaro
Tsayin ≤ 1500m , 1500 ~ 3000m (derating 1% a 100m) bisa ga GB / T3859.2
Yanayin muhalli babu gas da tururi mai cutarwa, babu ƙura ko ƙura mai fashewa, babu rawar jiki ta inji

* Lura: Don wasu sigogi, don Allah koma zuwa sigogin module na P25

 

Zaɓin ƙirar tsarin majalisar HYAPF

Girma da tsari HYAPF-400V- na yanzu naúrar Awon karfin wuta (V) Girma (W × D × H)
  100 A/4 l 100A saita 400 800 × 800 × 2200
150A/4L 150A saita 400 800 × 800 × 2200
200 A/4L 200 A saita 400 800 × 800 × 2200
250 A/4 l 250A saita 400 800 × 800 × 2200
300 A/4L 300A saita 400 800 × 800 × 2200
400 A/4L 400A saita 400 800 × 800 × 2200
500A/4L 500A saita 400 800 × 800 × 2200

* Lura: Launin majalisar yana launin toka (RAL7035). Wasu launuka, iyawa da girman majalisar za a iya keɓance su.

 

Zaɓin ƙirar tsarin ƙirar SVG

Girma da tsari DA-400V- iya aiki naúrar Awon karfin wuta (V) Girma (W × D × H)

100 kvar 100 kvar saita 400 800 × 800 × 2200
200 kvar 200 kvar saita 400 800 × 800 × 2200
300 kvar 300 kvar saita 400 800 × 800 × 2200
400 kvar 400 kvar saita 400 800 × 800 × 2200

* Lura: Launin majalisar yana launin toka (RAL7035). Wasu launuka, iyawa da girman majalisar za a iya keɓance su.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana